bloodworksnw.org

May HTTPS 11.7 taon Na-update
Anchor100 · bloodworksnw.org
Report ID: #39383462 Verified
95
Lubos na Ligtas
Verdict at a glance
IP Address104.18.11.241
Lokasyon ng ServerHindi Alam
RegistrarCloudflare, Inc.
Edad ng Domain11.7 taon

Paano nagsi-score ang bloodworksnw.org sa trust?

Naghahanap ng bloodworksnw.org? Sa ibaba ang snapshot ng kanyang server, certificate authority at ownership history.

IP Address · Lokasyon ng Server

104.18.11.241
Hindi Alam

SSL Certificate

May HTTPS
WE1
Valid Hanggang: 2026-08-08

Registrar

Cloudflare, Inc.
Nirehistro Noong: 2014-09-16
11.7 taon

Lubos na Ligtas

95/100
Verdict at a glance

Pampublikong-rekord summary

Mula sa pampublikong rekord na konektado sa bloodworksnw.org ay nakuha namin ang apat na anchor: bansa Unknown, registrar Cloudflare, Inc., edad 11.7 taon, encryption status OK.

Gaano katagal nang umiiral ang bloodworksnw.org?

Ayon sa RDAP records, ang bloodworksnw.org ay rehistrado halos 11.7 taon na ang nakaraan sa pamamagitan ng Cloudflare, Inc..

In-transit protection

Para sa data na lumilipat sa pagitan ng user at bloodworksnw.org, ang encryption check ay nagbalik ng: OK.

Infrastructure provider

Inilalagay ng aming GeoIP lookup ang bloodworksnw.org sa Unknown network, geographically sa Unknown.

Paano namin binabasa ang profile na ito

Para sa bloodworksnw.org, ang combined picture (11.7 taon, SSL OK, Unknown hosting, Cloudflare, Inc. registration) ay napupunta sa "very_safe" band.

Pangwakas na pananaw

Pinagsasama ang lahat ng signals, sinusuri namin ang bloodworksnw.org sa 95/100 (very_safe).

Mga Plus

  • Kasalukuyan ang validity window ng sertipiko
  • Accessible sa standard ports
  • Sertipiko na inilabas ng kilalang CA
  • Walang DNS hijack indicators

Mga Babala

  • Walang CAA record na naglilimita sa CA issuance
  • Maaaring iba sa target audience ang hosting jurisdiction
  • Single A record — walang failover hosting

Mga Madalas Itanong

Sino ang nag-register ng bloodworksnw.org?
bloodworksnw.org ay pinapatakbo sa ilalim ng registrar na Cloudflare, Inc..
Anong ibig sabihin ng score?
Ang score ay nakukuwenta lamang mula sa technical signals — hindi human review.
Itinatago ba ang WHOIS information ng bloodworksnw.org?
Ang karamihan ng modernong registrars ay nag-aaplay ng privacy protection bilang default.
Nasa security blocklist ba ang bloodworksnw.org?
Walang awtomatikong blocklist hits na na-rehistro para sa bloodworksnw.org.
Phishing website ba ang bloodworksnw.org?
Hindi nagsasagawa ng visual similarity checks ang aming scanner.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →